Har ila yau, muna da wasu nau'ikan baburan lantarki da yawa.Idan ka sayi adadi mai yawa, za mu iya neman takardar shedar EEC don samfurin da ya dace da ku.Da fatan za a tuntube mu!
● Tsarin wurin zama na ɗan adam.Thebikean sanye shi da kujerun yara.lt yana da kyakkyawan tsari na kamanni.Ya dace sosai ga ɗalibai, ma'aikatan ofis da iyaye masu yara.
● Motar lantarki mai arha tare da baturin 36V10.5Ah yana tallafawa 30km na rayuwar batirin lantarki mai tsabta, kuma matsakaicin gudun shine 25km / h, iyakar gudun yana tabbatar da lafiyar hawan, za'a iya cire baturi, sauƙin ɗauka da sauƙi don caji.
● Mai nauyi & mai ɗorewa, kawai mafi kyawun kayan za su yi.Mun zaɓi babban allo na aluminum don ƙananan firam ɗin keken mu na lantarki wanda ke rage nauyinsu gabaɗaya ba tare da sadaukar da ƙarfinsu da ƙarfinsu ba, yana samar da firam mai nauyin kilo 78 kawai kuma yana iya ɗaukar har zuwa fam 264.Maɓalli masu gogewa akan zagayowar wutar lantarki don ƙarin ƙarfi da ingantaccen salo.
● Baturi da mota mai ƙarfi, duk ebike ɗinmu suna sanye da dogon ɗorewa, batir lithium-ion waɗanda ke haɓaka ƙwarewar hawan ku.An yi batir ɗinmu don nisa da aminci.Ana iya cajin baturi cikin sauƙi a cikin sa'o'i 2.5 akan kekuna ko daban, tabbatar da cewa kun dawo can kan sabon balaguron ku.Mun haɗa ƙarfin baturan lithium-ion a hankali tare da ingantattun injunan 250W, injuna mara gogewa.
Baturi | 36V 7.8Ah Lithium Baturi (ZABI: 36V 10.5AH Baturin Lithium) | ||||||
Wurin Baturi | Mai cirewa | ||||||
Alamar Baturi | Xinchi | ||||||
Motoci | 250W 20inch (Puyuan) | ||||||
Girman Taya | 20*1.95 (Kenda) | ||||||
Rim Material | Alloy | ||||||
Mai sarrafawa | 36V6Tube 15A (Jiannuo) | ||||||
Birki | Birki na gaba V da Birkin Drum na baya | ||||||
Lokacin Caji | 2.5 hours | ||||||
Max.Gudu | 25km/h | ||||||
Tsabtace Wutar Lantarki na Cruising Range | 30km | ||||||
Taimakon Tafiya Da Batir | 35km | ||||||
Girman Mota | 1650*580*1040mm | ||||||
Hawan Hanya | 12 Digiri | ||||||
Tsabtace ƙasa | mm 270 | ||||||
Nauyi | 21kg (Ba tare da Baturi ba) | ||||||
Ƙarfin lodi | 120Kg | ||||||
Tare da Nauyin Shiryawa | 27kg |
Tambaya: Zan iya samun nawa na musamman samfurin?
A: iya.Abubuwan buƙatunku na musamman don launi, tambari, ƙira, fakiti, alamar kartani, littafin littafin ku da sauransu ana maraba da su.
Tambaya: Yaushe kuke amsa saƙonni?
A: Za mu ba da amsa ga saƙon da zaran mun sami binciken, gabaɗaya cikin sa'o'i 24.
Tambaya: Za ku kai kayan da suka dace kamar yadda aka umarce ku?Ta yaya zan iya amincewa da ku?
A: Tabbas.Za mu iya yin odar Tabbacin Kasuwanci tare da ku, kuma tabbas za ku karɓi kayan kamar yadda aka tabbatar.Muna neman kasuwanci na dogon lokaci maimakon kasuwanci na lokaci guda.Amincewa da juna da nasara biyu shine abin da muke tsammani.
Tambaya: Menene sharuɗɗan ku na zama wakilin ku a cikin ƙasata?
A: Muna da buƙatu na asali da yawa, da farko za ku kasance cikin kasuwancin motocin lantarki na ɗan lokaci;na biyu, za ku sami damar ba da bayan sabis ga abokan cinikin ku;na uku, zaku sami damar yin oda da siyar da madaidaicin adadin motocin lantarki.
Tambaya: Ta yaya kuke sa kasuwancin mu na dogon lokaci da kyakkyawar dangantaka?
A: 1.We nace ga cika kamfanin darajar "ko da yaushe mayar da hankali a kan nasarar abokan."don biyan bukatun abokin ciniki.
2.We kiyaye inganci mai kyau da farashi mai tsada don tabbatar da amfanin abokan cinikinmu;
3.Mu ci gaba da kyakkyawar dangantaka da abokan hulɗarmu kuma muna haɓaka samfuran kasuwa don samun manufar nasara-da-lashe.